từ mạt thế xuyên qua thành tiểu ca nhi

  • Reads 318,800
  • Votes 18,106
  • Parts 41

Complete, First published Jan 08, 2019

Bạn đang xem: từ mạt thế xuyên qua thành tiểu ca nhi

Table of contents

  • Tue, Jan 8, 2019

  • Wed, Jan 9, 2019

  • Thu, Jan 10, 2019

  • Fri, Jan 11, 2019

  • Chương 5 đầu tiên an gia

    Mon, Jan 14, 2019

  • Mon, Jan 14, 2019

  • Mon, Jan 14, 2019

  • Wed, Jan 16, 2019

  • Chương 9 sở hữu người cầu hôn

    Thu, Jan 17, 2019

  • Thu, Jan 17, 2019

  • Sat, Jan 19, 2019

  • Sun, Jan trăng tròn, 2019

  • Mon, Jan 21, 2019

  • Chương 14 chính thức mùa đông

    Tue, Jan 22, 2019

  • Wed, Jan 23, 2019

  • Thu, Jan 24, 2019

  • Fri, Jan 25, 2019

  • Sun, Jan 27, 2019

  • Tue, Jan 29, 2019

  • Wed, Jan 30, 2019

    Xem thêm: sci mê án tập

  • Fri, Feb 1, 2019

  • Chương 22 thăm hỏi người thân

    Mon, Feb 4, 2019

  • Sat, Feb 9, 2019

  • Sun, Feb 10, 2019

  • Wed, Feb 13, 2019

  • Thu, Feb 14, 2019

  • Chương 27 Làm như lạ lẫm biết

    Mon, Feb 18, 2019

  • Thu, Feb 21, 2019

  • Sun, Mar 3, 2019

  • Fri, Mar 15, 2019

  • Chương 31 loại gọi là thư sinh

    Tue, Apr 9, 2019

  • Sun, Apr 28, 2019

  • Tue, Apr 30, 2019

  • Sun, May 12, 2019

  • Sat, Aug 3, 2019

  • Tue, May 21, 2019

  • Thu, May 23, 2019

  • Sat, Jun 22, 2019

  • Sat, Aug 3, 2019

    Xem thêm: cố tổng lại phát điên rồi wikidich

  • Tue, Aug trăng tròn, 2019

  • Thu, Aug 22, 2019

Tác giả: Tuyết Gia
    Thể loại: Nguyên sang trọng, Đam mỹ, Cổ đại , HE , Tình cảm , Dị thế , Xuyên việt , Làm ruộng , Sinh con cái , Cẩu huyết , Chủ thụ , Nhẹ nhàng , Nam phái nam thế giới
    Nguồn cv: wikidich.com
    Edit: đái khê
    Số chương: 41 chương
    Tình trạng: hoàn
    
    Văn án
    Diệp Thanh Tri tỉnh lại phân phát hiện nay bản thân xuyên trở nên phái nam thiếp, còn là một phái nam thiếp chuẩn bị bị xua ngoài ngôi nhà.
    Còn ko lấy lại lòng tin, lại phân phát hiện nay bản thân tiếp cận một trái đất chỉ mất phái nam nhân, nhưng mà hắn lại trở nên ca nhi tiếp tục sinh con cái.
    Kiếp trước Diệp Thanh Tri vì như thế căn bệnh nhưng mà bị tiêu diệt, kiếp này chỉ mong muốn niềm hạnh phúc sung sướng băng qua một đời...
    PS: Tiểu Bạch Văn, thiên lôi văn, ko mến chớ đập!
    Chủ thuj, sinh con cái, ko mến chớ xem!
    Làm ruộng ấm cúng văn, không tồn tại rất nhiều đặc biệt phẩm, cũng tiếp tục không tồn tại nên nhiều đấu giành...
    ===============================
    Đây là lượt trước tiên bản thân edit do đó sẽ không còn chất lượng tốt, ngóng quý khách hùn ý  :)

#202chủthụ