nhật ký theo đuổi vợ của chàng đầu bếp

  • Reads 768,447
  • Votes 28,053
  • Parts 68

Complete, First published Dec 12, 2017

Bạn đang xem: nhật ký theo đuổi vợ của chàng đầu bếp

Table of contents

  • Chương 1: Quần lót cao giá.

    Mon, Jan 1, 2018

  • Tue, Jan 2, 2018

  • Wed, Jan 3, 2018

  • Thu, Jan 4, 2018

  • Chương 5: Thói quen thuộc nghề nghiệp và công việc.

    Fri, Jan 5, 2018

  • Sat, Jan 6, 2018

  • Sun, Jan 7, 2018

  • Chương 8: Giao dịch cướp tiện ngờ.

    Mon, Jan 8, 2018

  • Tue, Jan 9, 2018

  • Wed, Jan 10, 2018

  • Thu, Jan 11, 2018

  • Fri, Jan 12, 2018

  • Sat, Jan 13, 2018

  • Chương 14: Anh hùng cứu giúp Hotgirl.

    Mon, Jan 15, 2018

  • Chương 15: Không đem phản xạ.

    Tue, Jan 16, 2018

  • Chương 16: Vật thử nghiệm.

    Thu, Jan 18, 2018

  • Sat, Jan đôi mươi, 2018

  • Chương 18: Gây chuyện ở tiệc cưới.

    Sat, Jan đôi mươi, 2018

  • Sun, Jan 21, 2018

  • Sun, Jan 21, 2018

  • Mon, Jan 22, 2018

  • Mon, Jan 22, 2018

  • Chương 23: Ngắm mặt mũi trời lặn.

    Tue, Jan 23, 2018

  • Tue, Jan 23, 2018

  • Wed, Jan 24, 2018

  • Wed, Jan 24, 2018

  • Chương 27: Trời sinh một đôi

    Thu, Jan 25, 2018

  • Chương 28: Đổi điểm thao tác làm việc

    Thu, Jan 25, 2018

  • Fri, Jan 26, 2018

  • Fri, Jan 26, 2018

  • Sat, Jan 27, 2018

  • Chương 32: Khách ko chào tuy nhiên đến

    Sat, Jan 27, 2018

    Xem thêm: ngôn tình sắc trọng sinh

  • Sat, Jan 27, 2018

  • Chương 34: Nửa bình tương ớt cay

    Sat, Jan 27, 2018

  • Sat, Jan 27, 2018

  • Sun, Jan 28, 2018

  • Sun, Jan 28, 2018

  • Sun, Jan 28, 2018

  • Chương 39: Phẩm hóa học vô lương

    Sun, Jan 28, 2018

  • Sun, Jan 28, 2018

  • Mon, Jan 29, 2018

  • Mon, Jan 29, 2018

  • Mon, Jan 29, 2018

  • Mon, Jan 29, 2018

  • Mon, Jan 29, 2018

  • Tue, Jan 30, 2018

  • Chương 47: Phiên nước ngoài xen vô

    Tue, Jan 30, 2018

  • Tue, Jan 30, 2018

  • Tue, Jan 30, 2018

  • Tue, Jan 30, 2018

  • Wed, Jan 31, 2018

  • Wed, Jan 31, 2018

  • Chương 53: Một ngày tệ hại

    Wed, Jan 31, 2018

  • Wed, Jan 31, 2018

  • Wed, Jan 31, 2018

  • Thu, Feb 1, 2018

  • Chương 57: Anh trai em gái

    Thu, Feb 1, 2018

  • Thu, Feb 1, 2018

  • Thu, Feb 1, 2018

  • Thu, Feb 1, 2018

  • Chương 61: Bản hóa học nam nhi

    Fri, Feb 2, 2018

  • Fri, Feb 2, 2018

  • Fri, Feb 2, 2018

  • Fri, Feb 2, 2018

  • Chương 65: Ngoại truyện 1

    Fri, Feb 2, 2018

  • Chương 66: Ngoại truyện 2

    Fri, Feb 2, 2018

  • Chương 67: Ngoại truyện 3

    Xem thêm: thập niên 60 xảo tức phụ

    Fri, Feb 2, 2018

  • Sat, Feb 3, 2018

•Nguyên tác: Trù thần truy thê ký.
    •Tác giả: Yên Bán Căn.
    •Độ dài: 64 chương + 3 nước ngoài truyện.
    •Thể loại: Hiện đại, ngọt văn, khu đô thị tơ duyên, 1 vs 1. 
    •Nguồn: Cung quảng hằng.
    •Văn án:  
    
    +Trước khi kết hôn: Trình Dật Tu ở vô đôi mắt Giang Hạ, to lớn đẹp nhất trai, trở thành thục chững chàng, tài nấu nướng nướng tinh ma xảo. Đối với người cùng cơ quan hòa ái dễ dàng ngay gần, so với bạn hữu đem tình đem nghĩa, so với cô êm ả chở che tương tự như là trân bảo. Nhưng tuy nhiên sau khoản thời gian kết duyên, Giang Hạ mới mẻ phân phát hiện nay, toàn bộ đều là giả! Giả! Anh căn phiên bản đó là sói group lốt chiên. 
    
    +Sau khi kết hôn: 
    
    -Giang Hạ: Chồng à! em ham muốn ăn sườn xào chua ngọt. 
    
    -Trình Dật Tu: Cái cơ thì giá bán tương đối vướng một ít, giá cả là chục thứ tự thơm thâm thúy đích tiêu xài chuẩn chỉnh... vì thế em là bà xã của anh ấy, vì vậy anh hạn chế 10% cho tới em. 
    
    •Nhân vật chính: Giang Hạ, Trình Dật Tu. •Vai phụ: Những hero không giống.
    
    P/s: cỗ này sẽ không nên tự động Pi edit, vì thế Pi đang được gọi và cảm nhận thấy quí cỗ này nên ham muốn đem về phía trên đăng ra mắt cho tới chúng ta không biết, và nhằm chúng ta dễ dàng vận tải về gọi rộng lớn. Nếu mái ấm mối cung cấp khước từ rất có thể contact với bản thân, bản thân rất có thể gỡ xuống. Thân ái!

#915hiệnđại