nhặt được một nam nhân

  • Reads 230,819
  • Votes 13,138
  • Parts 50

Complete, First published Dec 11, 2018

Bạn đang xem: nhặt được một nam nhân

Table of contents

  • Thu, Dec trăng tròn, 2018

  • Thu, Jan 10, 2019

  • Mon, Mar 4, 2019

  • Wed, Mar 6, 2019

  • Wed, Mar 6, 2019

  • Wed, Mar 13, 2019

  • Wed, Mar 13, 2019

  • Sun, Mar 17, 2019

  • Sun, Mar 17, 2019

  • Sun, Mar 17, 2019

  • Thu, Mar 28, 2019

  • Thu, Mar 28, 2019

  • Tue, Aug 6, 2019

  • Sun, Feb 16, 2020

  • Tue, Feb 18, 2020

  • Tue, Feb 18, 2020

  • Wed, Feb 19, 2020

  • Thu, Feb trăng tròn, 2020

  • Thu, Feb trăng tròn, 2020

  • Fri, Feb 21, 2020

  • Fri, Feb 21, 2020

  • Tue, Feb 25, 2020

  • Tue, Feb 25, 2020

  • Tue, Feb 25, 2020

  • Wed, Feb 26, 2020

  • Wed, Feb 26, 2020

  • Fri, Feb 28, 2020

  • Tue, Mar 10, 2020

  • Tue, Mar 10, 2020

    Xem thêm: truyện cổ đại sủng ngọt

  • Wed, Mar 11, 2020

  • Fri, Mar 13, 2020

  • Sat, Mar 14, 2020

  • Wed, Mar 18, 2020

  • Thu, Mar 19, 2020

  • Fri, Mar trăng tròn, 2020

  • Sat, Mar 21, 2020

  • Mon, Mar 23, 2020

  • Chương 38 (H - trò vui vẻ khởi động)

    Wed, Apr 1, 2020

  • Chương 39 (H - kích tình)

    Wed, Apr 1, 2020

  • Thu, Apr 2, 2020

  • Fri, Apr 3, 2020

  • Sun, Apr 5, 2020

  • Mon, Apr 6, 2020

  • Chương 44 (H - trò vui vẻ khởi động)

    Tue, Apr 14, 2020

  • Chương 45 (H - kích tình)

    Tue, Apr 14, 2020

  • Chương 46 (Hoàn chủ yếu văn)

    Tue, Apr 14, 2020

  • Phiên nước ngoài 1.1: Phản bội (Dung x Ngụy)

    Wed, Apr 22, 2020

  • Phiên nước ngoài 1.2: Phản bội

    Fri, Apr 24, 2020

  • Phiên nước ngoài 1.3: Phản bội

    Sun, Apr 26, 2020

    Xem thêm: tôi được tổng tài sủng nịnh

  • Phiên nước ngoài 2: chén bánh gatô (H - Hoàn)

    Fri, Jun 5, 2020

Tác giả: Nhất Chích Tây Qua Đại Hựu Viên
    Edit: Hoa Hồng Đào
    Design bìa: Kitto Katto
    Số chương: 46 chương + 02 phiên ngoại
    Nguồn: Cộng đồng Raw + QT Đam Mỹ
    ========
    Hiện đại, hắc bang, hành vi, cường cường, niên hạ công, trước ngu ngốc sau phúc hắc bám người công, xù lông cao bồi thụ, 1 x 1 , H, HE
    Nhân vật chính: Đường Lẫm, La Tiểu Xuyên
    
    Lời của tác giả:
    Không biết nên phát biểu hắn xui xẻo Hay những gặp gỡ may nữa, vô khí hậu rét mướt giá bán tiếp tục cứu vớt một người nam nhi máu mê tràn mặt mày, tay thay cho khẩu pháo, tuy nhiên ngoài ý ham muốn lại nhận được một thương hiệu đàn em "trung khuyển".
    
    cũng có thể là bị nghiền buộc hoặc là vì sự mượt lòng bị tiêu diệt tiệt chợt lóe lên, phát biểu túm lại La Tiểu Xuyên tiếp tục cứu vớt một người nam nhi ko rõ ràng lai lịch mà còn phải bị rơi rụng trí ghi nhớ.
    
    Phải làm cái gi đây? Thân phận thực sự của hắn sau cuối là...?
    
    Ai nha. . . truyện này tránh việc ghi chép văn án, người xem gật đầu đồng ý coi cút. . .
    
    (Tác fake ko Chịu đựng ghi chép văn án, vì thế editor không thích qua chuyện mặt mày người sáng tác nha =))))
    
    Cảnh báo: Truyện này ngược công ko đầy đủ. Vì thụ dễ dàng bỏ qua và công quá vụng về về. 
    
    Một điều nữa: sau khoản thời gian xx với thụ thì công ko xx với ai nữa.
    =========
    Truyện edit chưa xuất hiện sự đồng ý của người sáng tác, van lơn ko mang theo bất kể đâu.

#2niênhạcông