mạt thế trùng sinh chi nữ vương trở về

  • Reads 311,419
  • Votes 14,670
  • Parts 121

Complete, First published Sep 22, 2017

Bạn đang xem: mạt thế trùng sinh chi nữ vương trở về

Table of contents

  • Fri, Sep 22, 2017

  • Chương 2: Đáng đời ngươi bị đánh!

    Sat, Sep 23, 2017

  • Sat, Sep 23, 2017

  • Sat, Sep 23, 2017

  • Sat, Sep 23, 2017

  • Wed, Oct 11, 2017

  • Wed, Oct 11, 2017

  • Wed, Oct 11, 2017

  • Wed, Oct 11, 2017

  • Wed, Oct 11, 2017

  • Tue, Oct 17, 2017

  • Chương 12: Mạt Thế Bắt Đầu

    Tue, Oct 17, 2017

  • Tue, Oct 17, 2017

  • Chương 14: Huynh Muội Tống Gia

    Tue, Oct 17, 2017

  • Chương 15: Tiến Vào Siêu Thị

    Tue, Oct 17, 2017

  • Fri, Oct đôi mươi, 2017

  • Chương 17: Xuất Hiện Tang Thi Tiến Hóa

    Tue, Nov 14, 2017

  • Tue, Nov 21, 2017

  • Chương 19: Dị Năng Thức Tỉnh

    Tue, Nov 21, 2017

  • Tue, Nov 21, 2017

  • Chương 21:Gặp Lại Người Quen

    Tue, Nov 21, 2017

  • Chương 22:Người Không hiểu Xấu Hổ

    Tue, Nov 21, 2017

  • Chương 23:Cùng Nhau Chạy Ra Ngoài

    Tue, Nov 28, 2017

  • Thu, Nov 30, 2017

  • Sun, Dec 3, 2017

  • Sat, Dec 9, 2017

  • Chương 27: Tang Thi Đoàn (1)

    Sun, Dec 24, 2017

  • Chương 28: Tang Thi Đoàn (2)

    Sun, Dec 24, 2017

  • Thu, Dec 28, 2017

  • Chương 30: Thức Tỉnh Dị Năng Hỏa

    Sun, Dec 31, 2017

  • Chương 31:Tang Thi Cấp Bốn

    Sun, Jan 7, 2018

  • Mon, Jan 22, 2018

  • Fri, Jan 26, 2018

  • Sat, Jan 27, 2018

  • Thu, Feb 1, 2018

  • Sat, Feb 3, 2018

  • Sun, Feb 11, 2018

  • Wed, Feb 14, 2018

  • Sun, Feb 18, 2018

  • Wed, Feb 21, 2018

  • Chương 41: Căn Cứ Tạm Thời

    Sat, Feb 24, 2018

  • Chương 42: Đại Gia Ngươi!

    Sat, Feb 24, 2018

  • Chương 43:Tiến Vào Nội Thành

    Tue, Feb 27, 2018

  • Chương 44: Tang Thi Cấp Năm

    Wed, Mar 7, 2018

  • Chương 45: Nhà Xưởng Bỏ Hoang

    Sat, Mar 10, 2018

  • Wed, Mar 14, 2018

  • Chương 47: Không Gian Giới Chỉ

    Sat, Mar 17, 2018

  • Chương 48: Rời Khỏi Nhà Xưởng Bỏ Hoang

    Sat, Apr 21, 2018

  • Chương 49: Tang Thi Cấp 6!

    Tue, Apr 24, 2018

  • Chương 50: Sương Mù Dày Đặc

    Sat, Apr 28, 2018

  • Tue, May 1, 2018

  • Fri, May 4, 2018

  • Mon, May 7, 2018

  • Chương 54: Trở Lại Căn Cứ J

    Mon, May 7, 2018

  • Chương 55:Ra Ngoài Đi Dạo

    Mon, May 7, 2018

  • Wed, May 9, 2018

  • Chương 57: Mưa bão táp nổi lên

    Xem thêm: điền văn full

    Wed, May 9, 2018

  • Chương 58: Binh Đoàn Long Châu!

    Thu, May 10, 2018

  • Sat, May 12, 2018

  • Mon, May 14, 2018

  • Chương 61: Trận chiến phanh ra!

    Tue, May 15, 2018

  • Chương 62: Tang Thi Cấp Bảy Xuất Hiện

    Thu, May 17, 2018

  • Chương 63: Tang Thi Rút Lui

    Fri, May 18, 2018

  • Chương 64: Khách Sạn Hoàng Tửu

    Sat, May 19, 2018

  • Sat, May 19, 2018

  • Sat, May 19, 2018

  • Sat, May 19, 2018

  • Sun, May đôi mươi, 2018

  • Chương 68: Căn Cứ Kinh Đô

    Mon, May 21, 2018

  • Mon, May 21, 2018

  • Tue, May 22, 2018

  • Chương 71:Thành Lập Binh Đoàn Đánh Thuê

    Tue, May 22, 2018

  • Tue, May 22, 2018

  • Thu, May 24, 2018

  • Chương 74:Động Vật Biến Dị

    Thu, May 24, 2018

  • Chương 75:Gặp lại sức quen

    Thu, May 24, 2018

  • Sun, May 27, 2018

  • Chương 77:Động Vật Biến Dị Dưới Nước

    Wed, May 30, 2018

  • Wed, May 30, 2018

  • Wed, May 30, 2018

  • Chương 80:Tiền Phí Nuôi Dưỡng

    Wed, May 30, 2018

  • Fri, Jun 1, 2018

  • Sat, Jun 2, 2018

  • Chương 83:Muốn Tiến Vào? Không Có Cửa Đâu!

    Sun, Jun 3, 2018

  • Chương 84:Không Thương Lượng!

    Sun, Jun 3, 2018

  • Sun, Jun 3, 2018

  • Tue, Jun 5, 2018

  • Fri, Jun 8, 2018

  • Sun, Jun 10, 2018

  • Sun, Jun 10, 2018

  • Chương 89: Trả Lại Cho Ta!

    Sun, Jun 10, 2018

  • Sun, Jun 10, 2018

  • Fri, Jun 15, 2018

  • Fri, Jun 15, 2018

  • Fri, Jun 15, 2018

  • Fri, Jun 15, 2018

  • Fri, Jun 15, 2018

  • Chương 96:Tinh Hạch Tinh Khiết

    Fri, Jun 15, 2018

  • Fri, Jun 15, 2018

  • Fri, Jun 15, 2018

  • Fri, Jun 15, 2018

  • Fri, Jun 15, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

  • Chương 109:Địa Phương Mới

    Thu, Jun 21, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

  • Chương 114:Từ Lão Hồ Ly Tử!

    Thu, Jun 21, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

    Xem thêm: thái cổ thần vương full

  • Thu, Jun 21, 2018

  • Thu, Jun 21, 2018

Tác giả:Lưu Cẩn Du
    Thể loại:Xuyên Không, Trọng Sinh, Nữ Cường, Mạt Thế
    Nguồn:DĐ Lê Quý Đôn
    ______________________
    Convert:gachuaonl
    Edit:Kalra Vu
    ____
    Long Tiêm ko ngờ bản thân lại trùng sinh vô thời gian mạt thế.
    
    Vân Khởi là thiên kim đại tè thư của tập đoàn lớn Vân thị tuy nhiên lại bị chủ yếu phụ thân ruột Thẩm Hoa Vinh lường gạt toàn bộ gia tài.
    
    Sau mạt thế, lại bị chủ yếu phụ thân ruột đẩy vô hầm tối cho tới con trai thay cho nhau chống hiếp, các bạn trai bị chị gái nằm trong phụ thân không giống u đem đi rồi bị đẩy vô đàn tang đua.
    
    Ông trời vẫn cho tới Long Tiêm một đợt nữa sinh sống lại, sinh sống lại tài thời gian mạt thế còn ko xảy ra; thực hiện cho tới Vân Khởi từ 1 người dân có tính cơ hội non gan trở thành phúc hắc, tàn nhẫn, cơ trí không còn thảy đều rất khác với kiếp trước.
    ________
    Truyền này tớ đăng vẹn toàn phiên bản từ: truyenfull.vn

#185xuyênkhông