cứu vớt anh trai nam chính

  • Reads 867,399
  • Votes 30,980
  • Parts 59

Ongoing, First published Oct 16, 2018

Bạn đang xem: cứu vớt anh trai nam chính

Table of contents

  • Tue, Oct 16, 2018

  • Tue, Oct 16, 2018

  • Wed, Oct 17, 2018

  • Thu, Oct 18, 2018

  • Fri, Oct 26, 2018

  • Mon, Oct 29, 2018

  • Tue, Oct 30, 2018

  • Thu, Nov 1, 2018

  • Sat, Nov 3, 2018

  • Tue, Nov 6, 2018

  • Sat, Nov 10, 2018

  • Mon, Nov 12, 2018

  • Tue, Nov 13, 2018

  • Thu, Nov 15, 2018

  • Tue, Nov trăng tròn, 2018

  • Mon, Nov 26, 2018

  • Sat, Dec 1, 2018

  • Mon, Dec 3, 2018

  • Fri, Dec 7, 2018

  • Mon, Dec 10, 2018

  • Mon, Dec 17, 2018

  • Sat, Dec 22, 2018

  • Sat, Dec 22, 2018

  • Tue, Dec 25, 2018

  • Fri, Jan 4, 2019

  • Sat, Jan 12, 2019

  • Tue, Jan 15, 2019

  • Wed, Jan 16, 2019

  • Sat, Jan 26, 2019

    Xem thêm: dư tình khả đãi truyện tranh

  • Tue, Jan 29, 2019

  • Fri, Feb 1, 2019

  • Sun, Feb 3, 2019

  • Mon, Feb 4, 2019

  • Mon, Feb 4, 2019

  • Thu, Feb 7, 2019

  • Thu, Feb 7, 2019

  • Fri, Feb 8, 2019

  • Sat, Feb 9, 2019

  • Mon, Feb 18, 2019

  • Tue, Feb 19, 2019

  • Tue, Feb 19, 2019

  • Wed, Feb trăng tròn, 2019

  • Thu, Feb 21, 2019

  • Fri, Feb 22, 2019

  • Wed, Feb 27, 2019

  • Sun, Mar 3, 2019

  • Sun, Mar 3, 2019

  • Wed, Mar 6, 2019

  • Thu, Mar 14, 2019

  • Phiên nước ngoài Vu Khởi Văn (1)

    Thu, Mar 14, 2019

  • Sun, Mar 24, 2019

  • Mon, Mar 25, 2019

  • Mon, Mar 25, 2019

  • Tue, Mar 26, 2019

  • Tue, Apr 2, 2019

  • Thu, Apr 4, 2019

  • Sat, Apr 6, 2019

    Xem thêm: thái cổ thần vương full

  • Sun, Apr 7, 2019

  • Sun, Apr 7, 2019

Tác giả: Tiểu Thất quí ăn đường
    Thể loại: Nguyên thanh lịch, Hiện đại, Hào môn thế gia, Cưới trước yêu thương sau, phái đẹp phụ, HE
    
    Phía sau từng một anh nam giới đó là con cái riêng biệt trong phòng nhiều, thường thì đều phải sở hữu một người anh vì thế chủ yếu chống sinh đi ra.
    Trước Khi gặp gỡ được phái đẹp chủ yếu thì anh tao sẽ có được một vị thơm thê chẳng hiểu đi ra sao.
    Ai nha, nếu như nam giới chủ yếu nhất thiết một mực ham muốn nằm trong cô nhỏ nhắn nhọ nhem ở cùng mọi người trong nhà, ko vì như thế nhằm đại ca cho tới tiêu thụ vị thơm thê của đệ đệ là được.
    Kỳ thiệt đấy là một mẩu chuyện xưa về một vị thơm thê sớm đem mưu lược mẹo, giáo dục anh trai EQ thấp.
    ...
    Đây là truyện về phái đẹp chủ yếu trùng sinh, kiếp trước cô đó là phái đẹp phụ nhập mẩu chuyện Cinderella, trở nên vị thơm thê bị vứt quăng quật của hoàng tử, lại trừng trị hiện tại anh trai của hoàng tử cũng ko tệ. Kiếp này cô mới nhất ko cần thiết thiết bị khốn ê nữa, trả thanh lịch truy anh trai hoàng tử.
    Editor: SaCph3
    Tình trạng phiên bản gốc: Hoàn
    Tình trạng phiên bản dịch: Hoàn

#163tinhcam