cục cưng bé nhỏ của tổng giám đốc hai mặt

  • Reads 117,778
  • Votes 3,477
  • Parts 161

Ongoing, First published Mar 27, 2019

Bạn đang xem: cục cưng bé nhỏ của tổng giám đốc hai mặt

Table of contents

  • Chương 1-Nhặt đứa ở hoa viên

    Sun, Mar 31, 2019

  • Chương 2-Công chúa ngôi nhà bọn họ Long

    Sun, Mar 31, 2019

  • Chương 3-Em ko cần là em gái của anh

    Mon, Apr 1, 2019

  • Chương 4-Bảo bối chớ khóc

    Mon, Apr 1, 2019

  • Tue, Apr 2, 2019

  • Chương 6-Sự kiên trì của Long Tịch Bảo

    Tue, Apr 2, 2019

  • Wed, Apr 3, 2019

  • Chương 8-Long gia sở hữu nữ giới đang được trưởng thành

    Wed, Apr 3, 2019

  • Thu, Apr 4, 2019

  • Chương 10-Kết trái ngược của những người loại ba

    Thu, Apr 4, 2019

  • Fri, Apr 5, 2019

  • Fri, Apr 5, 2019

  • Chương 13-Người chúng ta loại ba

    Sat, Apr 6, 2019

  • Sat, Apr 6, 2019

  • Chương 15-Người nhị mặt mũi xứng đáng sợ

    Sun, Apr 7, 2019

  • Chương 16-Cô gái tay trói gà ko chặt?

    Sun, Apr 7, 2019

  • Tue, Apr 9, 2019

  • Chương 18-Cô ấy là bạn nữ tôi

    Tue, Apr 9, 2019

  • Chương 19-Tránh xa vời hắn một chút

    Wed, Apr 10, 2019

  • Chương 20-Lễ rời khỏi mắt! Anh em Long Gia

    Wed, Apr 10, 2019

  • Chương 21-Không công bằng

    Fri, Apr 12, 2019

  • Fri, Apr 12, 2019

  • Sat, Apr 13, 2019

  • Sat, Apr 13, 2019

  • Chương 25-Về ngôi nhà tợp rượu!

    Sun, Apr 14, 2019

  • Chương 26-Đánh đàn cho tới anh nghe

    Sun, Apr 14, 2019

  • Chương 27-Nấu cơm trắng cho tới anh ăn

    Mon, Apr 15, 2019

  • Chương 28-Một loại tát chảy ngày tiết váy đìa

    Mon, Apr 15, 2019

  • Chương 29-Phong tía sau bàn tay

    Wed, Apr 17, 2019

  • Chương 30-Coi như thể rùng bản thân sao

    Wed, Apr 17, 2019

  • Chương 31-Các người nom lén quần trong của tôi

    Thu, Apr 18, 2019

  • Chương 32-Chân của em bị trật

    Thu, Apr 18, 2019

  • Mon, Apr 22, 2019

  • Mon, Apr 22, 2019

  • Wed, Apr 24, 2019

  • Chương 36-Đại gia, anh cười cợt một chiếc đi

    Wed, Apr 24, 2019

  • Sat, Apr 27, 2019

  • Chương 38-Thịt lên đường đâu rồi?

    Sat, Apr 27, 2019

  • Chương 39-Không ngăn được hấp dẫn

    Sat, May 4, 2019

  • Chương 40-Phái nữ giới ko thể im re mãi

    Sat, May 4, 2019

  • Sat, May 4, 2019

  • Sat, May 4, 2019

  • Chương 43-Nuôi nhốt? Cung dưỡng

    Thu, May 9, 2019

  • Thu, May 9, 2019

  • Chương 45-Sói con cái đói bụng

    Mon, May 13, 2019

  • Chương 46-Cắt trúng ngón tay người nào?

    Mon, May 13, 2019

  • Chương 47-Rốt cuộc như thể ai?

    Thu, May 16, 2019

  • Chương 48-Càng rộng lớn càng con cái nít

    Thu, May 16, 2019

  • Chương 49-Em là nhỏ nhắn gái trình bày tiếng lưu giữ lời

    Wed, Jun 19, 2019

  • Chương 50-Phong tía bão táp

    Wed, Jun 19, 2019

  • Chương 51-Em ko đói bụng

    Thu, Jun trăng tròn, 2019

  • Chương 52-Long Tịch Hiên bộc phát

    Thu, Jun trăng tròn, 2019

  • Tue, Jun 25, 2019

  • Chương 54-Không đem ăn mặc quần áo thì không gian thế

    Tue, Jun 25, 2019

  • Chương 55-Mạnh mẽ đoạt lấy

    Tue, Jun 25, 2019

  • Chương 56-Không trình bày tiếng này thì ngủ đi

    Tue, Jun 25, 2019

  • Tue, Jun 25, 2019

  • Tue, Jun 25, 2019

  • Thu, Jun 27, 2019

  • Chương 60-Thiên sứ nằm trong ác ma

    Thu, Jun 27, 2019

  • Fri, Jul 5, 2019

  • Chương 62-Hắc Viêm Triệt xứng đáng sợ

    Fri, Jul 5, 2019

  • Chương 63-Tổ chức sinh nhật

    Sat, Jul 6, 2019

  • Sun, Jul 7, 2019

  • Mon, Jul 8, 2019

  • Chương 66-Để anh thực hiện ngôi nhà nuôi của em

    Mon, Jul 8, 2019

  • Chương 67-Nhẫn với chả nhịn

    Tue, Jul 9, 2019

  • Tue, Jul 9, 2019

  • Chương 69-Chúng tao cũng thực hiện đi

    Mon, Jul 15, 2019

  • Chương 70-Đại đi tiểu ko kiểm soát được

    Mon, Jul 15, 2019

  • Chương 71-Hoạ kể từ mồm nhưng mà ra

    Thu, Jul 18, 2019

  • Chương 72-Ăn trộm phải ghi nhận chùi mép

    Thu, Jul 18, 2019

  • Chương 73-Kế hoạch bắt đầu

    Wed, Jul 24, 2019

  • Chương 74-Giao dịch cùn ác

    Wed, Jul 24, 2019

  • Thu, Aug 1, 2019

  • Thu, Aug 1, 2019

  • Chương 77-Tôi đó là hèn kém như vậy

    Fri, Aug 2, 2019

  • Fri, Aug 2, 2019

  • Chương 79-Lại thấy máy theo dõi dõi

    Sat, Aug 3, 2019

  • Chương 80-Biểu tượng hình ngọn lửa

    Sat, Aug 3, 2019

  • Thu, Aug 8, 2019

  • Chương 82-Cưỡi lên đầu anh cũng cần nhịn

    Thu, Aug 8, 2019

  • Chương 83-Em căn bạn dạng đơn giản đồ vật vứt đi

    Wed, Aug 14, 2019

  • Chương 84-Ai gia ko cần thiết những người dân phục vụ

    Wed, Aug 14, 2019

  • Chương 85-Tiểu muội muội của em

    Xem thêm: diệp lạc vô tâm h+

    Thu, Aug 22, 2019

  • Chương 86-Tôi mong muốn cưới Long Tịch Bảo

    Thu, Aug 22, 2019

  • Chương 87-Lệ kể từ hai con mắt phượng yêu thương mị

    Mon, Aug 26, 2019

  • Chương 88-Anh tao nước ngoài tình?

    Mon, Aug 26, 2019

  • Chương 89-Ta là tách ngôi nhà trốn đi

    Tue, Oct 15, 2019

  • Chương 90-Viên Cổn Cổn mau trở về

    Tue, Oct 15, 2019

  • Chương 91-Ai cũng ko cứu giúp được em

    Sun, Nov 17, 2019

  • Sun, Nov 17, 2019

  • Chương 93-Bảo bối! Em thiệt giỏi

    Sun, Nov 17, 2019

  • Chương 94-Người tao ko cần

    Thu, Dec 12, 2019

  • Chương 95-Trời ơi! Ngươi là loại rắm gì mong muốn tiến công chét cô ấy chứ

    Thu, Dec 12, 2019

  • Chương 96: Hiến hít và hiến thân

    Fri, Dec trăng tròn, 2019

  • Chương 97: Anh cho tới em một thời cơ nữa

    Fri, Dec trăng tròn, 2019

  • Chương 98: Em mong muốn hít nhẹ

    Fri, Dec trăng tròn, 2019

  • Fri, Dec trăng tròn, 2019

  • Chương 100: Một sợi lông cũng không biến thành tổn thương và một sợi lông cũng ko còn

    Sat, Jan 18, 2020

  • Chương 101-Cô nãi nãi là tặc tổ tông

    Sat, Jan 18, 2020

  • Chương 102-Nam Cung đốc thúc

    Sat, Jan 18, 2020

  • Chương 103-Phối ngẫu thân thiết phận

    Sat, Jan 18, 2020

  • Mon, Jan 13, 2020

  • Sat, Jan 18, 2020

  • Chương 105-Tớ ko rút lui!

    Mon, Oct 11, 2021

  • Chương 106-Bảo Bảo? Cổn Cổn? Tìm được rồi

    Mon, Oct 11, 2021

  • Mon, Oct 11, 2021

  • Chương 108-Trên người của cô ý ấy sở hữu hương thơm của anh ý trai

    Mon, Oct 11, 2021

  • Chương 109-Âm thanh lanh lảnh của loại tát

    Mon, Oct 11, 2021

  • Chương 110-Ông quên rồi sao?

    Mon, Oct 11, 2021

  • Chương 111-Nói bậy trình bày bậy

    Tue, Oct 12, 2021

  • Chương 112-Phương thức van lỗi khác

    Tue, Oct 12, 2021

  • Chương 113-Thân thế của tụi con?

    Tue, Oct 12, 2021

  • Chương 114-Tiểu công chúa của Hỏa Yên Quốc

    Tue, Oct 12, 2021

  • Chương 115-Rời ngôi nhà trốn lên đường là ko được phép

    Tue, Oct 12, 2021

  • Chương 116-Còn không sở hữu và nhận sai?

    Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 117-Tụi anh đều yêu thương em! Em hiểu không?

    Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 118-Đừng lên đường. Đừng tách ngoài em.

    Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 119-Không sinh đồng thời, tuy nhiên bị tiêu diệt cộng đồng huyệt

    Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 120-Vu Vân Thương trả thế

    Wed, Oct 13, 2021

  • Chương 121-Phản bội White trợn

    Thu, Oct 14, 2021

  • Chương 122-Cám ơn lãnh đạo

    Thu, Oct 14, 2021

  • Chương 123-Các anh mong muốn đoạn tình thương kiêng kị sao?

    Thu, Oct 14, 2021

  • Chương 124-Vật nhỏ lại náo loạn

    Thu, Oct 14, 2021

  • Chương 125-18 năm vừa qua, ngày 24 mon 10

    Thu, Oct 14, 2021

  • Chương 126-Phụ nữ giới ko bại đấng ngươi râu

    Sat, Oct 16, 2021

  • Sat, Oct 16, 2021

  • Sat, Oct 16, 2021

  • Chương 129-Ít giở trò đi!

    Sat, Oct 16, 2021

  • Chương 130-Năng lực bột phát.

    Sat, Oct 16, 2021

  • Chương 131-Tín vật đính thêm ước

    Mon, Oct 18, 2021

  • Chương 132-Rất khoáng đạt đấy

    Mon, Oct 18, 2021

  • Chương 133-Đôi đôi mắt của nhị người đặc biệt như thể nhau

    Mon, Oct 18, 2021

  • Chương 134-Dùng nụ hít nhằm bịt miệng

    Mon, Oct 18, 2021

  • Chương 135-Có mồm khó khăn trả lời

    Mon, Oct 18, 2021

  • Chương 136-Dù sao nhị đứa cũng quen thuộc rồi.

    Tue, Oct 19, 2021

  • Chương 137-Em ko cần thiết những anh đứng ở điểm tối đa toàn cầu.

    Tue, Oct 19, 2021

  • Tue, Oct 19, 2021

  • Chương 139-Doãn Tổng là anh sao?

    Tue, Oct 19, 2021

  • Chương 140-Lời phao đồn hoàn toàn có thể tin tưởng sao?

    Tue, Oct 19, 2021

  • Chương 141-Úp mặt mũi nhập tường xám hối

    Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • Chương 142-Sau này công ty chúng tôi ko quản lí em nữa.

    Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • Chương 143-Ngày tê liệt (thượng)

    Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • Chương 145-Long Gia chuẩn bị động khu đất rồi.

    Wed, Oct trăng tròn, 2021

  • Chương 146-Thù hận là con cái dao nhị lưỡi.

    Fri, Oct 22, 2021

  • Fri, Oct 22, 2021

  • Chương 148-Các anh lên đường lên đường, em buông tay.

    Fri, Oct 22, 2021

  • Fri, Oct 22, 2021

  • Chương 150-Rời lên đường một khoảng chừng thời gian

    Fri, Oct 22, 2021

  • Chương 151-Anh là ảo giác sao?

    Sun, Oct 24, 2021

  • Chương 152-Đó ko cần là nhà đất của em

    Sun, Oct 24, 2021

  • Chương 153-Tình yêu thương ko thể cầu xin

    Sun, Oct 24, 2021

  • Chương 154-Cục diện nhị mặt mũi đều thắng

    Sun, Oct 24, 2021

  • Chương 155-Phong thủy luân chuyển

    Sun, Oct 24, 2021

  • Chương 156-Tìm được Cổn Cổn về chưa?

    Wed, Dec 22, 2021

  • Chương 157 - Anh tao ko cần thiết em ấy nữa?

    Wed, Dec 22, 2021

  • Chương 158 - Chúng tao "này nọ í é" đi

    Wed, Dec 22, 2021

  • Chương 159 - 3P nhập truyền thuyết

    Wed, Dec 22, 2021

    Xem thêm: hạ nhiễm tuyết

  • Chương 160 - Hormone phái nữ giới bộc phát

    Wed, Dec 22, 2021

Tác giả: Bàng Đô Đô
    Editor: Kim Vy
    Ngọt, sủng, chút ngược, khu đô thị, HE
    
    Kể về câu chuyện cảm động của một cô gái chỉ vì món nợ ân tình mà cô phải chấp nhận mất mát sự nhập trắng của mình cho tới họ...
    
    Nhờ họ mà cô có được ngày ngày hôm nay. Vậy họ có phải là tình nhân hoặc đơn giản đơn giản ân nhân nhưng mà sở hữu quyền cướp đoạt cô?
    
    ______
     Sở này là về đứa bạn của Viên Cổn Cổn nhập cỗ Nuông Chiều hướng dẫn Bối: Nô Lệ Tình Yêu Của Báo Vương tôi đã reup. Cùng né vào wall bản thân coi cả nhị cỗ nhé!! 
    
    Cả 2 cỗ bản thân đều vẫn sửa đổi tí đỉnh những lỗi sai tương đương lối hành văn nhằm phù phù hợp với cơ hội gọi vậy nên hãy đánh giá cỗ vũ giúp!!

#4liệt